MUTANE MASU CUTA

Mutanen da ke da nakasa ta jiki, koyo ko tabin hankali sun fi shan sigari da vata fiye da mutanen da ba su da nakasa. Kuna fuskantar matsaloli na musamman kuma barin barin zai zama ƙalubale-amma tare da ƙuduri da goyan baya, zaku iya yin hakan. Yana ɗaya daga cikin mafi kyawun hanyoyin da za a rage damuwa da sauƙaƙa sarrafa wasu yanayin kiwon lafiya da kuke iya fuskanta.

YADDA AKE SHIGA

Kira don keɓancewar barin taimako tare da horarwa ɗaya-ɗaya.

Fara tafiyar dakatarwar ku akan layi tare da kayan aikin kyauta da kayan aikin da aka keɓance muku.

Canjin nicotine danko, faci da lozenges kyauta ne tare da yin rajista.

ME YA SA KA BAR SHAN TABA?

KYAU sarrafa yanayin likita
INGANTACCEN lafiyar hankali da ingancin rayuwa
YAWAN cututtuka da saurin waraka
Sauƙin numfashi da ƙarancin harin asma
KIYAYE jinka da hangen nesa na tsawon lokaci
Labarin Tawny

Gungura zuwa top