KIWON HANKALI DA AMFANIN TABA

A matsakaita, mutanen da ke da yanayin lafiyar tabin hankali kamar baƙin ciki, damuwa da cuta ta biyu sukan sha shan taba kuma suna yin vape sosai saboda kwayoyin halitta da abubuwan rayuwa. Kusan rabin mace-macen da ke cikin wadanda aka kwantar a asibiti saboda matsalar tabin hankali na da nasaba da shan taba da rashin samun isasshen taimako na daina. Koyaya, bincike ya nuna dainawa na iya inganta lafiyar tunanin ku da sakamakon amfani da kayan maye.

YADDA AKE SHIGA

Kira don keɓancewar barin taimako tare da horarwa ɗaya-ɗaya.

Fara tafiyar dakatarwar ku akan layi tare da kayan aikin kyauta da kayan aikin da aka keɓance muku.

Canjin nicotine danko, faci da lozenges kyauta ne tare da yin rajista.

TUNANIN RAGEWA?

802Quits yana da keɓaɓɓen shirin don mutanen da ke da yanayin lafiyar hankali. Yi aiki tare da kocin da ba ya yanke hukunci don nemo hanyoyin da za a sarrafa sha'awar da kuma shawo kan ƙalubalen da mutanen da ke shan taba za su fuskanta tare da tafiya.

Shirin ya hada da:

  • Taimakon da aka keɓance tare da koci mai horarwa na musamman
  • Har zuwa makonni 8 na faci, danko ko lozenges kyauta
  • Sami har zuwa $200 a cikin katunan kyauta ta hanyar shiga

FA'IDODIN RAGEWA

Barin shan sigari da vaping shine ɗayan mafi kyawun abubuwan da zaku iya yi don haɓaka lafiyar jiki da tunani gaba ɗaya.

KARA kuzari don mayar da hankali kan farfadowa
KADAN illa da ƙananan allurai daga magunguna
MAFI KYAU nasara tare da barin sauran kwayoyi da barasa
MANYAN gamsuwar rayuwa da girman kai
MORE bargarar gidaje da damar aiki
Labarin Ana
Labarin Koren

Gungura zuwa top