KYAUTA KYAUTA, GUM & LOZENGES

Kowane yunƙurin dainawa dama ce don gano abin da ya fi dacewa a gare ku. Ko kun daina da kanku ko kuyi aiki tare da Kocin Bar, ta yin amfani da magungunan barin aiki, wanda kuma aka sani da maganin maye gurbin nicotine (NRT), yana ƙara yuwuwar barin ku cikin nasara. A zahiri, damar barin ku na karuwa sosai lokacin da kuke:

Haɗa magungunan barin aiki tare da taimakon horarwa na musamman daga a Vermont Bar abokin tarayya or Bar Taimako ta Waya
Haɗa magungunan maye gurbin nicotine ta hanyar amfani da nau'i biyu na barin magani a lokaci guda. Haɗa dogon aiki (patch) da sauri-aiki (danko ko lozenge) maganin maye gurbin nicotine ana ƙarfafa don yuwuwar dainawa. Koyi game da Haɗa Magungunan Bar a ƙasa.

Idan ba ku yi nasara da hanya ɗaya a baya ba, kuna iya yin kyau tare da gwada wata.

Ziyarci tashar yanar gizo ta 802Quit don yin odar facin nicotine kyauta, danko & lozenges tare da rajista>

Bayani kan Facin Nicotine Kyauta, Gum & Lozenges da Sauran Magungunan Bar

Iyalan da aka fi amfani da su na magungunan daina amfani da su sune maganin maye gurbin nicotine, kamar faci, danko da lozenges. 802Quits yana ba da waɗannan KYAUTA ga mutanen da ke ƙoƙarin barin taba kuma suna isar da su kai tsaye zuwa gidan ku. Magungunan dakatarwa kyauta suna zuwa cikin kwanaki 10 na oda. Kuna iya samun facin nicotine kyauta kafin ranar barin ku muddin kuna da ranar dainawa a cikin kwanaki 30 kafin yin rajista don karɓar sabis ɗin.

Baya ga yin odar facin nicotine, danko da lozenges don KYAUTA daga 802Quits, mai ba da lafiyar ku na iya rubuta wasu nau'ikan magungunan dainawa. Lokacin da aka yi amfani da magunguna tare, zai iya taimaka maka ka daina da kuma ci gaba da nasara. Yi magana da mai baka.

Nau'in Magungunan dainawa

Idan kun gwada hanya ɗaya a baya kuma ba ta yi aiki ba, la'akari da gwada wani don taimaka muku daina shan taba ko sauran taba.

Kuna iya samun tambayoyi game da barin magunguna. Bayani a wannan sashe zai taimaka muku fahimtar samfuran don taimaka muku barin sigari, sigari na e-cigare ko wasu samfuran taba.

Maganin Maye gurbin Nicotine Bar Magunguna

KASHI

Sanya a kan fata. Manufa don jin daɗin sha'awar dogon lokaci. Sannu a hankali yana sakin nicotine a cikin jinin ku. Sunan samfurin gama gari shine Nicoderm® patch.

Gum

Tauna don sakin nicotine. Hanya mai taimako don rage sha'awar sha'awa. Yana ba ku damar sarrafa adadin ku. Sunan mai gama gari shine Nicorette® danko.

Lozenges

Sanya a cikin baki kamar alewa mai wuya. Lozenges na nicotine suna ba da fa'idodi iri ɗaya na danko ba tare da tauna ba.

Idan kuna son barin nicotine facin da danko ko lozenges, akwai zaɓuɓɓuka 3 don yadda ake samun su, nawa kuke samu da abin da farashinsa:

1.Yi rajista tare da 802Quits kuma sami tsakanin makonni 2 zuwa 8 na KYAUTA facin nicotine, PLUS danko ko lozenges. Ya koyi.
2.Idan kuna da Medicaid da takardar sayan magani, zaku iya karɓar samfuran facin nicotine mara iyaka da danko ko lozenges ko har zuwa makonni 16 na samfuran da ba a fi so ba ba tare da tsada ba. Tambayi likitan ku don cikakkun bayanai.
3.Idan kuna da wani inshorar likita kuna iya samun damar yin amfani da NRT kyauta ko rangwame tare da takardar sayan magani. Tambayi likitan ku don cikakkun bayanai.

Kashe Magungunan Magunguna-kawai

INHALE

Harsashi haɗe zuwa bakin baki. Shakar yana fitar da takamaiman adadin nicotine.

NASAL SPRAY

kwalban famfo mai dauke da nicotine. Kama da mai inhaler, fesa yana fitar da takamaiman adadin nicotine.

ZYBAN® (BUPROPION)

Zai iya zama taimako wajen rage sha'awa da alamun ja da baya, irin su tashin hankali da bacin rai. Ana iya amfani dashi a hade tare da samfuran maye gurbin nicotine kamar faci, danko da lozenges.

CHANTIX® (VARENICLINE)

Yana rage tsananin sha'awa da alamun ja da baya-baya ƙunshi nicotine. Yana rage jin daɗi daga taba. Kada a haɗa shi da sauran magunguna. Idan kuna shan magani don damuwa da/ko damuwa, tuntuɓi likitan ku.


Abubuwan da ke sama suna samuwa ta takardar sayan magani kawai. Bincika kantin magani don bayanin farashi. Medicaid yana rufe har zuwa makonni 24 na Zyban® da Chantix®.

Ana iya samun illa daga barin magunguna. Ciwon lahani zai bambanta daga mutum zuwa mutum. Koyaya, mutane kaɗan (kasa da 5%) dole ne su daina amfani da magungunan da aka daina amfani da su saboda illa.

Haɗa Magungunan Bar

Kuna mamakin yadda magani zai iya taimaka muku daina shan taba, vaping ko sauran taba? Kuna la'akari da facin nicotine vs. lozenges vs. danko? Idan aka kwatanta da zuwa turkey mai sanyi, yin amfani da faci, danko da lozenges na iya ƙara haɓaka damar ku na nasarar barin taba. Amma za ku iya ƙara haɓaka rashin daidaitonku ta hanyar haɗa magungunan maye gurbin nicotine, kamar faci mai tsayi tare da ko dai danko ko lozenges, waɗanda suke da sauri aiki. Wannan yana nufin zaku iya amfani da nicotine danko da faci tare, ko kuna iya amfani da lozenges na nicotine da faci tare.

Me yasa? Facin yana ba da tsayayyen ruwan nicotine na tsawon sa'o'i 24, don haka za ku sami tsayin daka, daidaiton sassauci daga alamun jayewa, kamar ciwon kai da bacin rai. A halin yanzu, danko ko lozenge yana ba da ɗan ƙaramin nicotine a cikin mintuna 15, yana taimaka muku sarrafa yanayi mai wahala da kuma sa bakin ku shagaltuwa yayin da kuke fitar da sha'awar.

An yi amfani da shi tare, facin da ɗanko ko lozenge na iya ba da sauƙi mafi kyau daga sha'awar nicotine fiye da yadda za su iya idan aka yi amfani da su kadai.

Samun cututtuka

Wataƙila za ku fuskanci alamun janyewa jim kaɗan bayan barin taba. Waɗannan alamun sune mafi ƙarfi a cikin makonni biyu na farko bayan barin ku kuma yakamata su tafi nan da nan. Alamun janyewar sun bambanta ga kowa da kowa. Wasu daga cikin waɗanda aka fi sani sun haɗa da:

Jin kasala ko bakin ciki
 Rashin barci
Jin haushi, bacin rai ko a gefe
 Matsalar tunani a sarari ko maida hankali
Jin rashin natsuwa da tsalle
 A hankali bugun zuciya
 Ƙara yunwa ko ƙara nauyi

Kuna Bukatar Taimako Tsayawa?

802Quits yana ba da hanyoyi uku don taimaka muku daina shan taba kyauta: Ta Waya, Cikin Mutum da Kan layi.

Gungura zuwa top