HANYAR SALLAMA

Barin shan taba, vaping ko sauran taba kamar koyan sabuwar fasaha ne—kamar wasan ƙwallon kwando ko tuƙi mota. Abu mafi mahimmanci da za a yi shi ne yin aiki - domin duk lokacin da kuka yi ƙoƙarin barin aiki, kuna koyon sabon abu. Shi ya sa kowane gwaji yana da ƙima. Tabbatar cewa kun ba wa kanku daraja don duk aikin da kuke yi don barin. Kar a manta, idan kuna buƙatar ƙarin taimako don tsayawa, 802Quits yana ba da na musamman taimako ta waya (1-800-QUIT-NOW), cikin mutum da kan layi.

Wani lokaci, ko da yake makasudin shine a daina gaba ɗaya, kuna iya zamewa. Duk zamewar ma'anar shine cewa kuna buƙatar ɗan ƙarin horo don kula da wani yanayi na musamman. Makullin shine dawo kan hanya kuma kada ku bari zamewa ta shiga hanyar ku. Yana da dabi'a don jin kasala ko samun wasu munanan tunani game da sha'awar taba ko zamewa. Yi shiri don wannan, kuma kada ku bari mummunan ra'ayi ya sa ku koma shan taba, vaping ko sauran taba.

Ikon karya sarkar
Action dabarun icon

Ka tuna: Zamewa zamewa ce kawai. Ba yana nufin kai mai shan taba ne, vaper ko mai amfani da taba kuma ba. Kasancewa rashin shan taba na iya zama da wahala sau da yawa. Bi waɗannan matakan don taimaka muku ci gaba da barin aiki. Idan kun sake dawowa, ku tuna, mutane da yawa suna zamewa! Ka yi la'akari da yadda ka yi nisa a wannan tafiya zuwa rayuwar da ba ta da sigari wacce za ta ba ka ƙarin 'yancin jin daɗin wasu abubuwa. Kawai dawo "dawo kan hanya."

Kada ka manta da dalilanka na dainawa.
Kar a ɗauki ko da “kayan busa 1” na wata sigari ko “tauna 1 kawai” na taba sigari ko “kawai 1 vape-hit”.
Kada ku yi tunani kuma ku yi tunanin za ku iya samun ɗaya kawai.
Yi shiri don yanayi masu haɗari (ƙasa, shan barasa, damuwa) kuma yanke shawarar abin da za ku yi maimakon amfani da taba.
Saka wa kanku don rashin amfani da taba. Yi amfani da kuɗin da kuka adana daga rashin siyan sigari ko wasu samfura akan wani abu mai ma'ana a gare ku. Yana iya ma girma kamar motar da aka yi amfani da ita, tun da fakitin sigari 1 a rana yana iya kashe sama da $3,000 a kowace shekara.
Yi alfahari da ƙoƙarin dakatar da shan taba kuma ku raba labarin ku ga wasu.
Fara tunanin kanka a matsayin mara shan taba, mara shan taba.

Kuna buƙatar raba hankali?

Zaɓi kayan aikin dakatarwa biyu kyauta kuma za mu aika muku da su!

Gungura zuwa top